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HATI YA HUDUMA KWA WANANCHI

TUMEJITOLEA KWA USTAARABU NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA

HUDUMA/BIDHAA MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA/BIDHAA GHARAMA YA HUDUMA/| MUDA WA KUTOA
BIDHAA HUDUMA
: Maijibu ya simu [ maswali ya barua Fanya maombi kwa simu, barua pepe, X (Twitter), Bila Malioo Simu: Sekunde 15
; pepe/mitandao ya kijamii Facebook au tovuti P (siku 1ya Kazi)
Majibu kwa wateja wanaotembelea : : .
2. Oﬁsfi J Tembelea ofisi za NGAAF Bila Malipo Dakika 1
3. Kushughulikia malalamiko/maombi Wasilisha malalamiko kwa mdomo au maandishi Bila Malipo Siku b za Kaazi
4. Kushughulikia malalamiko/maombi Wasilisha malalamiko kwa mdomo au maandishi Bila Malipo Siku 14 za Kazi
Ufadhili wa miradi ya kijamii
inayohusiana na majukumu ya serikali Wasilisha fomu zilizokamilika kupitia ofisi za kaunti za NGAAF
5. kuu [ Makundi yaliyoandikishwa ukiambatanisha nyaraka muhimu kama zilivyo katika Miongozo Bila Malipo Siku 90 za Kalenda
yanayotekeleza mikopo ya mezani ya Upatikanaji wa Mfuko wa NGAAF, 2021
na/au miradi ya kuongeza thamani
SRR qudh".' wa masomeo na .ruzuku Submit filled application forms through the respective NGAAF
kwa makundi ya uthibitishaji ili . . , , i
6. ufanikisha upatikanaii wa fursa za county offices attaching the necessary documents as per the Bila Malipo Siku 90 za Kalenda
elimu P J NGAAF Fund Access Guidelines, 2021.
Kukuza maendeleo ya .kijc.l.mii na Wasilisha mapendekezo kupitia ofisi za kaunti za NGAAF
7. kltalznaglym nahlfgl.e.qhvu?ael kwa ukiambatanisha nyaraka muhimu kama zilivyo katika Miongozo Bila Malipo siku 90 za Kalenda
el el jiel Wl efTlue]l (Senele, ya Upatikanaji wa Mfuko wa NGAAF, 2021
muziki, michezo)
Utoaji wa elimu ya uraia na programu . i ) L , , . .
8. za uhamasishaji wa jamii Wasilisha ombi rasmi (maelezo ya mahitaii) Bila Malipo Siku 14 za Kazi
Usaijili na upokeaji wa washirika ere . . : : . .
9. (NGOs/CSOs/Sekta Binafsi) Wasilisha Taarifa ya Shauku (EOI) na wasifu Bila Malipo Siku 30 za Kazi
Kushughulikia maombi ya upatikanaiji
10. wa taarifa (vyombo vya Fanya ombi la taarifa Bila Malipo Siku 21 za Kalenda
habari/umma)
. - Kufuata masharti ya Sheria ya Ununuzi wa Umma na Uondoaji wa - : : :
11. Bila Malipo Siku 14 za Kazi
Usajili wa Wauzajt Mali (2015) toleo la 2022 P
Kuwasilisha zabuni kupitia njia rasmi za NGAAF; kukidhi masharti
12. Ushughulikiaji wa zabuni ya kustahiki na vigezo vya tathmini kama ilivyo kwa zabuni iliyo Bila Malipo Siku 90 za Kalenda
tangazwa
13. Taarifa ya Matokeo ya Zabuni Barua ya ushindi au ya kukosa kupitia njia rasmi za NGAAF Bila Malipo Siku 1 ya Kazi
. . Kuwasilisha LPO/LSO halali [ mkataba/faktura na cheti cha
14. Malipo ya Bidhaa na Huduma quqmilikg/hoja ya kuwasilisha iliyosainiwa na afisa Bila Malipo Siku 90 za Kalenda
zilizotolewa aliyeidhinishwa
Uondoshaji wa Mali Zilizopitwa na - . : : Siku 60 za Kalenda
15. Wakati Kuwasilisha zabuni Bila Malipo kutoka tarehe ya tangazo

National Government Affirmative Action Fund (NGAAF)

Ghorofa ya 16, Mnara wa ABSA, S.L.P 48274 — 00100, Nairobi

o/ Simu: +254-20-7762400 [ 0701-116-116 &/ Barua Pepe: info@ngaaf.go.ke
Tovuti: www.ngaaf.go.ke @ Mitandao: @NGAAF_Ke

Katibu Mtendaiji wa Tume [ Katibu Mtendaji Mkuu
Tume ya Haki za Utawala (Ombudsman)
Ghorofa ya 2, Mnara wa West End, Barabara ya Waiyaki, Westlands,
S.L.P 20414 — 00200 Nairobi

Simu: +254-20-2270000 [ 0777 125818
Barua Pepe: feedback@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO!

Huduma yoyote inayotolewa isiyolingana na viwango vilivyotajwa hapo juu au afisa yeyote asiyetimiza ahadi ya ustaarabu na ubora katika utoaji huduma aripotiwe kwa:




